JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI

MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI =‘—

TAARIFA KWA UMMA
MAOMBI YA LESENI ZA NJIA MAALUM ZA DALADALA KWA
KAMPUNI AU USHIRIKA - DAR ES SALAAM

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) kwa kushirikiana na
wadau wa usafirishaji inaendelea na mkakati wa kuboresha
huduma za usafiri mkoani Dar es Salaam. Katika mkakati huo,
Mamlaka imetenga njia maalum zitakazohudumiwa na
wasafirishaji wenye magari ambayo yana umiliki wa Kampuni,
Vyama au Ushirika.

Hivyo, Mamlaka inawakaribisha wasafirishaji wote wenye magari
kuanzia kumi (10) na kuendelea, wenye kampuni, waliopo kwenye
vyama au ushirika kufika katika ofisi za LATRA Mkoa wa Dar es
Salaam ili kupata utaratibu wa kushiriki kwenye mkakati huu.
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